+2348140419490

Keffi Nasarawa State, Nigeria.

chat or inquires any novels with us



Tuesday, 31 December 2019

SALMAH complet


Thursday, 19 December 2019

KISAN GILLA book 2


Monday, 16 December 2019

KISAN GILLA book 1


Sunday, 15 December 2019

NAMIJI BAYA KADAN complet


Sunday, 8 December 2019

GANTALALLIYA complet


Monday, 2 December 2019

KULU - na Bala Anas Babin Lata


Sunday, 1 December 2019

TARIHIN KASAR NUFE


CAPTAIN AHMAD JUNAID complet


Thursday, 28 November 2019

DAGA TAIMAKO complet


Saturday, 23 November 2019

GOBE JAR KASA 2 complet


Tuesday, 5 November 2019

MAKWABTAKA complet


Friday, 18 October 2019

GOBE JAR KASA 1 complet Shafi'u dauda giwa


Monday, 14 October 2019

BIRNIN AZZALUMAI 1-5 PDF


Thursday, 10 October 2019

download - KAMAR SUCE DAYA 1 DOC


Tuesday, 8 October 2019

KAMAR SUCE DAYA part 24 & 25


Saturday, 5 October 2019

download - KARAGAR MUKI 1 complete PDF


Thursday, 26 September 2019

GOYON KAKA complete PDF


Friday, 13 September 2019

BIRNIN AZZALUMAI 6 complete PDF


Sunday, 25 August 2019

BIRNIN AZZALUMAI 5


Friday, 23 August 2019

BIRNIN AZZALUMAI 4


Tuesday, 20 August 2019

BIRNIN AZZALUMAI 3


Wednesday, 7 August 2019

BIRNIN AZZALUMAI 1


Tuesday, 6 August 2019

KOGON ANNOBA 2


Saturday, 3 August 2019

KOGON ANNOBA 1


Sunday, 28 July 2019

WAYE SILA complet

 

Saturday, 27 July 2019

AL'AMARIN MARYAM compplet


Friday, 26 July 2019

BALLAGAZAR MACE

 

Thursday, 25 July 2019

BAQAR MACE complet

 

Sunday, 21 July 2019

AYSHA complet

 

UZTAZIYA KO YAR DUNIYA complet


Wednesday, 17 July 2019

HATSABIBIN BOKA complet


shin ku na son ku riga samun littatafanmu da zarar mun dora to kuyi sauri ku subscribing namu
Join Our Newsletter