+2348140419490

Keffi Nasarawa State, Nigeria.

chat or inquires any novels with us



Friday, 25 December 2020

GIDAN GADO complete hausa novel document


Download YAR BANGAR SIYASA complete hausa novel application


Thursday, 24 December 2020

Download DAKARUN TAWAYE complete application hausa novel


Wednesday, 23 December 2020

FITSARIN FAKO complete hausa novel document


DUBAI part 1 complete hausa novel document


Monday, 21 December 2020

CANJIN KADDARA complete hausa novel document


A GIDANMU TAKE complete hausa novel document


Saturday, 19 December 2020

RANAR FANSA 1 part 1


MALUKUSSAIFI IBN ZIYAZZANUN book 2 part 5


ZUCIYAR MUGU complete hausa novel document


Friday, 18 December 2020

WATA FUSKAR complete hausa novel document


Thursday, 17 December 2020

DAKARUN TAWAYE book 4 complete hausa novel document


UKUBAR KISHIYATA complete hausa novel document


Tuesday, 15 December 2020

MALIKUSSAIFI IBN ZIYAZZANUN book 2 part 4


TARKO complete hausa novel document


Monday, 14 December 2020

MALIKUSSAIFI IBNI ZIYAZZANUN book 2 part 3


DAKARUN TAWAYE book 3 complete hausa novel document


SAKATARIYA TA complete hausa novel document


Sunday, 13 December 2020

MALIKUSSAIFI DAN ZIYAZZANUN book 2 part 2


RUKAYYA YAR ALBARKA complete hausa novel document


Saturday, 12 December 2020

NA TSANI MAZA complete hausa novel document


KANWAR MATATA complete hausa novel document


Friday, 11 December 2020

MALIKUSSAIFI IBNI ZIYAZZANUN book 2 part 1


MIJIN MATACCIYA complete hausa novel document


JINI DAYA complete hausa novel document


Thursday, 10 December 2020

DAKARUN TAWAYE littafi na biyu 2 complete document


HAFSATUL IKRAM complete hausa novel


Tuesday, 8 December 2020

DAKARUN TAWAYE littafi na daya 1 complete hausa novel document


GIDAN NAGOGGO complete hausa novel document


Monday, 7 December 2020

FUTUHATUL KHAIR complete hausa novel document


DUK TSUNTSUN DA YA JA RUWA complete hausa novel document


Sunday, 6 December 2020

CHAKWAKIYAR RAYUWA complete hausa novels document


YAR LESBIAN CE book 2 complete hausa novel


Saturday, 5 December 2020

BIYU BABU complete hausa novel document


A DUNIYAN MU complete hausa novel document


Thursday, 3 December 2020

YAR FULANI complete hausa novel document


MIJIN MARAINIYA complete hausa novel document


Wednesday, 2 December 2020

JARABTA complete hausa novel document


KARUWA CE complete hausa novel document


KHALEESAT complete hausa novel document


Tuesday, 1 December 2020

IKHLAS complete hausa novel document


HATSABIBIYA RAMLAT complete hausa novel document


shin ku na son ku riga samun littatafanmu da zarar mun dora to kuyi sauri ku subscribing namu
Join Our Newsletter